Guðný Rúna og Þruma í öðru sæti eftir forkeppni
Guðný Rúna Vésteinsdóttir og Þruma frá Hofsstaðaseli eru í öðru sæti eftir forkeppni í unglingaflokki á Landsmóti hestamanna á Hólum. Guðný Rúna keppir fyrir hestamannafélagið Skagfirðing. Það eru Hafþór Hreiðar Birgisson og Villimey frá Hafnarfirði leiða keppnina með 8,62. Guðný Rúna og Þruma hlutu 8,60 í heildareinkunn og í þriðja sæti eru Ylfa Guðrún Svafarsdóttir og Héla frá Grímsstöðum, með 8,59.
Forkeppni
Sæti Keppandi
1. Hafþór Hreiðar Birgisson / Villimey frá Hafnarfirði 8,62
2. Guðný Rúna Vésteinsdóttir / Þruma frá Hofsstaðaseli 8,60
3. Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 8,59
4. Þóra Birna Ingvarsdóttir / Þórir frá Hólum 8,58
5. Hákon Dan Ólafsson / Gormur frá Garðakoti 8,58
6. Kristín Ellý Sigmarsdóttir / Perla frá Höskuldsstöðum 8,58
7. Egill Már Þórsson / Saga frá Skriðu 8,58
8. Benjamín Sandur Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 8,56
9. Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 8,56
10. Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 8,55
11. Ingunn Ingólfsdóttir / Ljóska frá Borgareyrum 8,54
12. Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 8,54
13. Kristófer Darri Sigurðsson / Lilja frá Ytra-Skörðugili 8,54
14. Kári Kristinsson / Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum 8,52
15. Annabella R Sigurðardóttir / Ormur frá Sigmundarstöðum 8,51
16. Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 8,50
17. Viktor Aron Adolfsson / Örlygur frá Hafnarfirði 8,48
18. Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 8,48
19. Jóhanna Guðmundsdóttir / Leynir frá Fosshólum 8,46
20. Aron Freyr Sigurðsson / Hlynur frá Haukatungu Syðri 1 8,46
21. Glódís Rún Sigurðardóttir / Töru-Glóð frá Kjartansstöðum 8,45
22.-24. Þormar Elvarsson / Katla frá Fornusöndum 8,45
22.-24. Karítas Aradóttir / Sómi frá Kálfsstöðum 8,45
22.-24. Melkorka Gunnarsdóttir / Ymur frá Reynisvatni 8,45
25. Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 8,43
26. Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 8,42
27. Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 8,42
28. Viktoría Eik Elvarsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 8,40
29. Herdís Lilja Björnsdóttir / Bylur frá Hrauni 8,40
30.-32. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 8,39
30.-32. Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 8,39
30.-32. Fanney O. Gunnarsdóttir / Sprettur frá Brimilsvöllum 8,39
33. Freydís Þóra Bergsdóttir / Ötull frá Narfastöðum 8,38
34. Þuríður Rut Einarsdóttir / Fönix frá Heiðarbrún 8,38
35. Bjarki Fannar Stefánsson / Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 8,37
36. Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 8,35
37. Vilborg Hrund Jónsdóttir / Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 8,34
38. Vilborg María Ísleifsdóttir / Púki frá Kálfholti 8,34
39. Dagbjört Skúladóttir / Klaki frá Hellu 8,34
40. Stefanía Sigfúsdóttir / Arabi frá Sauðárkróki 8,34
41. Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 8,33
42. Sölvi Karl Einarsson / Sýnir frá Efri-Hömrum 8,33
43. Iðunn Bjarnadóttir / Bassi frá Þrastarhóli 8,32
44. Freyja Vignisdóttir / Lygna frá Litlu-Brekku 8,32
45. Sigríður Vaka Víkingsdóttir / Vaki frá Hólum 8,32
46. Dagur Ingi Axelsson / Míra frá Efra-Seli 8,31
47.-48. Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti 8,30
47.-48. Ísólfur Ólafsson / Þokka frá Bergi 8,30
49.-50. Bergey Gunnarsdóttir / Gimli frá Lágmúla 8,29
49.-50. Sölvi Freyr Freydísarson / Gæi frá Svalbarðseyri 8,29
51. Hildur Árdís Eyjólfsdóttir / Lukka frá Bjarnanesi 8,29
52. Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 8,28
53. Særós Ásta Birgisdóttir / Frægur frá Flekkudal 8,28
54. Arna Hrönn Ámundadóttir / Hrafn frá Smáratúni 8,27
55. Klara Penalver Davíðsdóttir / Sváfnir frá Miðsitju 8,27
56. Bríet Guðmundsdóttir / Gígja frá Reykjum 8,26
57. Inga Dís Víkingsdóttir / Ábóti frá Söðulsholti 8,23
58. Soffia Bengtsson / Emil frá Efri-Mýrum 8,22
59. Laufey Fríða Þórarinsdóttir / Skutla frá Hvítadal 8,22
60. Sunna Dís Heitmann / Von frá Bjarnanesi 8,21
61. Lara Margrét Jónsdóttir / Króna frá Hofi 8,20
62.-63. Katrín Eva Grétarsdóttir / Eldur frá Stokkseyri 8,19
62.-63. Róbert Vikar Víkingsson / Melódía frá Sauðárkróki 8,19
64. Aron Freyr Petersen / Adam frá Skammbeinsstöðum 1 8,19
65. Rakel Ösp Gylfadóttir / Irpa frá Skíðbakka I 8,18
66. Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson / Gígja frá Hrafnsstöðum 8,18
67. Erna Jökulsdóttir / Sprettur frá Laugabóli 8,17
68. Eysteinn Tjörvi K. Kristinsson / Kjarval frá Hjaltastaðahvammi 8,17
69. Mathilde Damgaard Jansdorf / Tromma frá Bjarnanesi 8,15
70. Ásta Guðný Unnsteinsdóttir / Glitri frá Grafarkoti 8,10
71. Sverrir Geir Guðmundsson / Flóki frá Giljahlíð 8,09
72. Jónas Aron Jónasson / Sævör frá Hafnarfirði 8,07
73. Aníta Rós Róbertsdóttir / Óvænt frá Hafnarfirði 8,07
74. Ásdís Agla Brynjólfsdóttir / Brún frá Arnarstaðakoti 8,07
75. Birna Filippía Steinarsdóttir / Kolskeggur frá Laugabóli 8,06
76. Magnús Fannar Benediktsson / Villimey frá Efra-Hvoli 8,05
77. Björn Tryggvi Björnsson / Vörður frá Akurgerði 8,03
78. Snædís Birta Ásgeirsdóttir / Rauðskeggur frá Kjartansstöðum 8,01
79.-80. Ólöf Sigurlína Einarsdóttir / Heiðbjört frá Mýrarlóni 7,99
79.-80. Styrmir Freyr Benediktsson / Sónata frá Hjarðartúni 7,99
81. Nina Katrín Anderson / Virðing frá Tungu 7,93
Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá.
Feykir áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg.
Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.