Fjöldi þátttakenda í kvennatölti Líflands
Kvennatölt Líflands 2019 var haldið í reiðhöllinni Svaðastöðum á Sauðárkróki 18. apríl síðastliðinn. Þar mættu 74 konur til leiks og var þema mótsins gull. Í tilkynningu frá mótshöldurum segir að mótið hafi gengið vel í alla staði og gaman að sjá hversu margar konur sáu sér fært að mæta og taka þátt og tóku sumar gullþemanu mjög alvarlega.
„Viljum við koma kærum þökkum til Líflands sem er aðalstyrktaraðili mótsins og öllum þeim fyrirtækjum sem styrktu okkur með vörum, gjafabréfum og mörgu öðru. Kvennadeild Hestamannafélagsins Skagfirðings þakkar öllum þeim sem komu að mótinu með einum eða öðrum hætti, án ykkar væri þetta ekki hægt,“ segir í tilkynningunni.
Hér fyrir neðan má sjá öll úrslit:
Tölt T1 | |||||
Opinn flokkur | |||||
Forkeppni | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Arndís Brynjólfsdóttir | Hraunar frá Vatnsleysu | Rauður/milli-tvístjörnótt | Skagfirðingur | 7,00 |
2 | Valdís Ýr Ólafsdóttir | Þjóstur frá Hesti | Brúnn/dökk/sv.einlitt | Dreyri | 6,73 |
3-4 | Sina Scholz | Nói frá Saurbæ | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,67 |
3-4 | Fanney Dögg Indriðadóttir | Ísó frá Grafarkoti | Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt | Þytur | 6,67 |
5 | Herdís Einarsdóttir | Griffla frá Grafarkoti | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 6,60 |
6 | Kathrine Vittrup Andersen | Augsýn frá Lundum II | Brúnn/milli-einlitt | Borgfirðingur | 6,50 |
7 | Elísabet Jansen | Gandur frá Íbishóli | Brúnn/mó-einlitt | Skagfirðingur | 6,40 |
8 | Elísabet Jansen | Molda frá Íbishóli | Moldóttur/gul-/m-einlitt | Skagfirðingur | 6,27 |
9 | Guðný Margrét Siguroddsdóttir | Reykur frá Brennistöðum | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Snæfellingur | 6,13 |
10 | Guðrún Rut Hreiðarsdóttir | Gloría frá Krossum 1 | Jarpur/dökk-einlitt | Neisti | 6,00 |
11 | Inken Lüdemann | Úlfhéðinn frá Stóru-Gröf ytri | Rauður/sót-einlitt | Skagfirðingur | 5,97 |
12 | Elín Magnea Björnsdóttir | Freyja frá Hjarðarholti | Jarpur/rauð-einlitt | Skagfirðingur | 5,57 |
13 | Inken Lüdemann | Óskadís frá Stóru-Gröf ytri | Grár/óþekktureinlitt | Skagfirðingur | 0,00 |
B úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
6 | Elísabet Jansen | Gandur frá Íbishóli | Brúnn/mó-einlitt | Skagfirðingur | 6,56 |
7-8 | Elín Magnea Björnsdóttir | Freyja frá Hjarðarholti | Jarpur/rauð-einlitt | Skagfirðingur | 6,11 |
7-8 | Guðný Margrét Siguroddsdóttir | Reykur frá Brennistöðum | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Snæfellingur | 6,11 |
9 | Inken Lüdemann | Úlfhéðinn frá Stóru-Gröf ytri | Rauður/sót-einlitt | Skagfirðingur | 6,06 |
10 | Guðrún Rut Hreiðarsdóttir | Gloría frá Krossum 1 | Jarpur/dökk-einlitt | Neisti | 5,78 |
A úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Arndís Brynjólfsdóttir | Hraunar frá Vatnsleysu | Rauður/milli-tvístjörnótt | Skagfirðingur | 7,39 |
2 | Valdís Ýr Ólafsdóttir | Þjóstur frá Hesti | Brúnn/dökk/sv.einlitt | Dreyri | 7,33 |
3-4 | Kathrine Vittrup Andersen | Augsýn frá Lundum II | Brúnn/milli-einlitt | Borgfirðingur | 6,89 |
3-4 | Herdís Einarsdóttir | Griffla frá Grafarkoti | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 6,89 |
5 | Fanney Dögg Indriðadóttir | Ísó frá Grafarkoti | Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt | Þytur | 6,72 |
6 | Elísabet Jansen | Gandur frá Íbishóli | Brúnn/mó-einlitt | Skagfirðingur | 6,56 |
Verðlaunahafar í flokki T3
Tölt T3 | |||||
Opinn flokkur | |||||
Forkeppni | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Kolbrún Grétarsdóttir | Stapi frá Feti | Jarpur/milli-einlitt | Þytur | 6,70 |
2 | Kolbrún Stella Indriðadóttir | Grámann frá Grafarkoti | Grár/rauðureinlitt | Þytur | 6,67 |
3 | Kolbrún Grétarsdóttir | Jaðrakan frá Hellnafelli | Rauður/dökk/dr.einlitt | Þytur | 6,50 |
4 | Nicolina Marklund | Hrímnir frá Vatnsleysu | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,40 |
5 | Þórgunnur Þórarinsdóttir | Taktur frá Varmalæk | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,20 |
6-7 | Pernilla Therese Göransson | Ósk frá Hafragili | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,10 |
6-7 | Ásta Guðný Unnsteinsdóttir | Mylla frá Hvammstanga | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Þytur | 6,10 |
8-10 | Inga María S. Jónínudóttir | Dagný frá Syðra-Holti | Rauður/ljós-einlitt | Skagfirðingur | 6,00 |
8-10 | Heiðrún Ósk Eymundsdóttir | Nikulás frá Saurbæ | Bleikur/fífil-einlitt | Skagfirðingur | 6,00 |
8-10 | Marie Holzemer | Valkyrja frá Lambeyrum | Brúnn/milli-skjótt | Þytur | 6,00 |
11-13 | Harpa Birgisdóttir | Bikar frá Feti | Brúnn/milli-einlitt | Neisti | 5,90 |
11-13 | Þórgunnur Þórarinsdóttir | Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi | Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka | Skagfirðingur | 5,90 |
11-13 | Laufey Rún Sveinsdóttir | Vár frá Frostastöðum | Brúnn/milli-stjörnótt | Skagfirðingur | 5,90 |
14-15 | Berglind Bjarnadóttir | Dís frá Steinnesi | Bleikur/fífil-einlitt | Neisti | 5,77 |
14-15 | Þóranna Másdóttir | Ganti frá Dalbæ | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 5,77 |
16-17 | Elín M. Stefánsdóttir | Kuldi frá Fellshlíð | Bleikur/fífil-blesótt | Funi | 5,73 |
16-17 | Arnþrúður Heimisdóttir | Óskadís frá Langhúsum | Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt | Skagfirðingur | 5,73 |
18 | Jónína Lilja Pálmadóttir | Sigurrós frá Syðri-Völlum | Rauður/milli-tvístjörnótt | Þytur | 5,70 |
19 | Margrét Jóna Þrastardóttir | Gáski frá Hafnarfirði | Rauður/milli-stjörnótt | Þytur | 5,67 |
20 | Þórey Elsa Magnúsdóttir | Eysteinn frá Íbishóli | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 5,57 |
21 | Hrefna Hafsteinsdóttir | Frigg frá Efri-Rauðalæk | Brúnn/milli-tvístjörnótt | Skagfirðingur | 5,53 |
22 | Þórey Elsa Magnúsdóttir | Glíma frá Bjarnastaðahlíð | Jarpur/dökk-einlitt | Skagfirðingur | 5,50 |
23 | Andrea Þorvaldsdóttir | Teista frá Akureyri | Rauður/milli-stjörnótt | Léttir | 5,27 |
24 | Margrét Jóna Þrastardóttir | Smári frá Forsæti | Brúnn/mó-einlitt | Þytur | 5,17 |
B úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
7 | Laufey Rún Sveinsdóttir | Vár frá Frostastöðum | Brúnn/milli-stjörnótt | Skagfirðingur | 6,44 |
8 | Inga María S. Jónínudóttir | Dagný frá Syðra-Holti | Rauður/ljós-einlitt | Skagfirðingur | 6,22 |
9 | Marie Holzemer | Valkyrja frá Lambeyrum | Brúnn/milli-skjótt | Þytur | 5,89 |
10 | Harpa Birgisdóttir | Bikar frá Feti | Brúnn/milli-einlitt | Neisti | 5,61 |
11 | Heiðrún Ósk Eymundsdóttir | Nikulás frá Saurbæ | Bleikur/fífil-einlitt | Skagfirðingur | 5,56 |
A úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Kolbrún Stella Indriðadóttir | Grámann frá Grafarkoti | Grár/rauðureinlitt | Þytur | 6,89 |
2 | Þórgunnur Þórarinsdóttir | Taktur frá Varmalæk | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,56 |
3 | Laufey Rún Sveinsdóttir | Vár frá Frostastöðum | Brúnn/milli-stjörnótt | Skagfirðingur | 6,39 |
4 | Nicolina Marklund | Hrímnir frá Vatnsleysu | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,33 |
5 | Pernilla Therese Göransson | Ósk frá Hafragili | Brúnn/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,28 |
6 | Ásta Guðný Unnsteinsdóttir | Mylla frá Hvammstanga | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Þytur | 6,22 |
7 | Kolbrún Grétarsdóttir | Jaðrakan frá Hellnafelli | Rauður/dökk/dr.einlitt | Þytur | 6,06 |
Verðlaunahafar í flokki T7
Tölt T7 | |||||
Opinn flokkur | |||||
Forkeppni | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Rakel Gígja Ragnarsdóttir | Eva frá Grafarkoti | Grár/rauðureinlitt | Þytur | 6,37 |
2 | Julia Katharina Peikert | Óskar frá Garði | Jarpur/dökk-einlitt | Skagfirðingur | 6,03 |
3-5 | Freydís Þóra Bergsdóttir | Sprettur frá Hofsstaðaseli | Rauður/milli-stjörnótt | Skagfirðingur | 5,87 |
3-5 | Rósanna Valdimarsdóttir | Hnjúkur frá Saurbæ | Rauður/sót-blesótt | Skagfirðingur | 5,87 |
3-5 | Katina Laudien | Vígar frá Laugabóli | Bleikur/álóttureinlitt | Skagfirðingur | 5,87 |
6 | Iveta Borcová | Mósi frá Uppsölum | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Léttir | 5,83 |
7 | Eva-Lena Lohi | Kolla frá Hellnafelli | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 5,80 |
8 | Sif Kerger | Kristall frá Efra-Langholti | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Skagfirðingur | 5,77 |
9 | Dagbjört Jóna Tryggvadóttir | Dropi frá Hvoli | Bleikur/álótturtvístjörnótt | Þytur | 5,70 |
10 | Ingunn Reynisdóttir | Grímnir frá Syðri-Völlum | Jarpur/rauð-stjörnótt | Þytur | 5,53 |
11 | Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir | Sjöfn frá Skefilsstöðum | Rauður/milli-einlitt | Þytur | 5,43 |
12 | Ingibjörg Rós Jónsdóttir | Eldur frá Íbishóli | Rauður/milli-tvístjörnótt | Skagfirðingur | 5,37 |
13 | Unnur Rún Sigurpálsdóttir | Þruma frá Narfastöðum | Rauður/milli-stjörnótt | Skagfirðingur | 5,33 |
14 | Sara Reykdal Einarsdóttir | Demantur frá Óskarshóli | Rauður/milli-tvístjörnótt | Skagfirðingur | 5,30 |
15 | Luka Karima Dreiner | Eldjárn frá Hellulandi | Rauður/milli-einlitt | Skagfirðingur | 5,17 |
16 | Jódís Helga Káradóttir | Finnur frá Kýrholti | Brúnn/mó-einlitt | Skagfirðingur | 4,93 |
17 | Iveta Borcová | Magnús frá Miðgerði | Rauður/milli-stjörnótt | Léttir | 4,87 |
18 | Jenny Larson | Skurður frá Einhamri 2 | Brúnn/mó-einlitt | Skagfirðingur | 4,83 |
19 | Bjarney Anna Þórsdóttir | Hekla frá Garði | Rauður/sót-einlitt | Léttir | 4,60 |
B úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
6 | Sif Kerger | Kristall frá Efra-Langholti | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,25 |
7-8 | Dagbjört Jóna Tryggvadóttir | Dropi frá Hvoli | Bleikur/álótturtvístjörnótt | Þytur | 5,75 |
7-8 | Iveta Borcová | Mósi frá Uppsölum | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Léttir | 5,75 |
9-10 | Eva-Lena Lohi | Kolla frá Hellnafelli | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 5,08 |
9-10 | Theódóra Dröfn Skarphéðinsdóttir | Sjöfn frá Skefilsstöðum | Rauður/milli-einlitt | Þytur | 5,08 |
A úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Rakel Gígja Ragnarsdóttir | Eva frá Grafarkoti | Grár/rauðureinlitt | Þytur | 6,58 |
2 | Sif Kerger | Kristall frá Efra-Langholti | Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt | Skagfirðingur | 6,33 |
3 | Rósanna Valdimarsdóttir | Hnjúkur frá Saurbæ | Rauður/sót-blesótt | Skagfirðingur | 6,17 |
4 | Katina Laudien | Vígar frá Laugabóli | Bleikur/álóttureinlitt | Skagfirðingur | 6,08 |
5 | Julia Katharina Peikert | Óskar frá Garði | Jarpur/dökk-einlitt | Skagfirðingur | 6,00 |
6 | Freydís Þóra Bergsdóttir | Sprettur frá Hofsstaðaseli | Rauður/milli-stjörnótt | Skagfirðingur | 5,92 |
Verðlaunahafar í flokki T8
Tölt T8 | |||||
Opinn flokkur | |||||
Forkeppni | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Ingibjörg Rós Jónsdóttir | Farsæll frá Íbishóli | Brúnn/mó-stjörnótt | Skagfirðingur | 6,17 |
2 | Julia Katharina Peikert | Korgur frá Garði | Rauður/dökk/dr.einlittglófext | Skagfirðingur | 6,10 |
3 | Katrín Ösp Bergsdóttir | Pipar frá Narfastöðum | Rauður/milli-einlitt | Skagfirðingur | 5,67 |
4 | Sonja Suska | Feykir frá Stekkjardal | Rauður/sót-einlitt | Neisti | 5,53 |
5 | Katharina Keudell | Tinna frá Saurbæ | Brúnn/mó-einlitt | Skagfirðingur | 5,50 |
6 | Sigrún Eva Þórisdóttir | Freyja frá Brú | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 5,43 |
7 | Inga Ingólfsdóttir | Ósk frá Butru | Bleikur/álótturskjótt | Þjálfi | 5,10 |
8 | Arna Blöndal Hallgrímsdóttir | Bikar frá Sturluhóli | Rauður/milli-einlitt | Skagfirðingur | 4,80 |
9 | Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir | Stella frá Syðri-Völlum | Rauður/milli-einlitt | Þytur | 4,70 |
10 | Helga J. Lúðvíksdóttir | Dreki frá Víðivöllum fremri | Bleikur/fífil-skjótt | Glæsir | 4,63 |
11 | Birta Rós Arnarsdóttir | Kvik frá Torfunesi | Brúnn/milli-einlitt | Þjálfi | 4,53 |
12 | Hallfríður Ósk Ólafsdóttir | Freyja frá Víðidalstungu | Brúnn/milli-skjótt | Þytur | 4,43 |
13 | Íris Emma Heiðarsdóttir | Hersir frá Blönduósi | Brúnn/milli-skjótt | Skagfirðingur | 4,20 |
14 | Lilja Maria Suska | Viðar frá Hvammi 2 | Brúnn/milli-skjótt | Neisti | 3,27 |
B úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
6 | Sigrún Eva Þórisdóttir | Freyja frá Brú | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 5,67 |
7 | Inga Ingólfsdóttir | Ósk frá Butru | Bleikur/álótturskjótt | Þjálfi | 5,08 |
8 | Sigurbjörg Þ Marteinsdóttir | Stella frá Syðri-Völlum | Rauður/milli-einlitt | Þytur | 4,83 |
9 | Arna Blöndal Hallgrímsdóttir | Bikar frá Sturluhóli | Rauður/milli-einlitt | Skagfirðingur | 4,50 |
10 | Helga J. Lúðvíksdóttir | Dreki frá Víðivöllum fremri | Bleikur/fífil-skjótt | Glæsir | 0,00 |
A úrslit | |||||
Sæti | Knapi | Hross | Litur | Aðildarfélag knapa | Einkunn |
1 | Ingibjörg Rós Jónsdóttir | Farsæll frá Íbishóli | Brúnn/mó-stjörnótt | Skagfirðingur | 6,75 |
2 | Katrín Ösp Bergsdóttir | Pipar frá Narfastöðum | Rauður/milli-einlitt | Skagfirðingur | 5,92 |
3 | Julia Katharina Peikert | Korgur frá Garði | Rauður/dökk/dr.einlittglófext | Skagfirðingur | 5,83 |
4 | Sigrún Eva Þórisdóttir | Freyja frá Brú | Brúnn/milli-einlitt | Þytur | 5,67 |
5 | Katharina Keudell | Tinna frá Saurbæ | Brúnn/mó-einlitt | Skagfirðingur | 5,58 |
6 | Sonja Suska | Feykir frá Stekkjardal | Rauður/sót-einlitt | Neisti | 5,33 |
Athugasemdir eru á ábyrgð þeirra sem þær skrá.
Feykir áskilur sér þó rétt til að eyða ummælum sem metin verða sem ærumeiðandi eða ósæmileg.
Smelltu hér til að tilkynna óviðeigandi athugasemdir.